nếu mod không rảnh đưa tui làm

Tin mua bán về   trong Thắc mắc - Góp ý

1. Tham gia ngày
    Oct 2011
    f | Share Facebook
    Đã lâu rùi ko lên thamhue, giờ quá ư là lộn xộn. Khi xưa tui chỉ 1,2 câu ko vừa lòng là ban nick. Baned luôn cả nick clone. Giờ chừ vô site toàn bán đổ xanh với giá (đổ xanh để vài bữa thành giá đổ). Lộn tùng phèo. Cái múi giờ góp ý mấy mấy tháng cũng ko đổi đc. Nản

----------Mới thăm huế----------

Mình chỉ góp ý. Có banned cũng vất. Vì tự dưng trong mục này có người hỏi từ mấy năm trước , giờ vietlang mới vô repply
    Đăng ngày: 19-04-201606:40 AM #1
    *** Y!M: dnblan * Email: dnblan @ gmail.com * Mobile: 0935.284.315 ***

Mới nhất trong cùng chuyên mục

• HDSmile-thăm huế

Góp ý về việc up tin các bài đăng

- Hiện tại thì em thấy tại diễn đàn chưa có mục up tin cho các tài khoản là chủ bài đăng. - Việc này khiến mọi người phải dùng các comment up uppp lên các kiểu. - Em là mem mới mong được đóng góp cho diễn đàn. - Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển

• MatNau-thăm huế

Xin lấy lại nick trên diễn đàn

Không biết đăng bài ở đây có đúng theo quy định của diễn đàn hay không nên đầu tiên em xin gửi lời xin lỗi đến admin cùng các smod, mod... Theo như tiêu đề đã nói, em mong các admin có đọc được thì có thể giúp e lấy lại mật khẩu nick trên diễn đàn lại được không ạ? Lúc trước e đã nhờ được admin hỗ trợ lấy lại mật khẩu rồi nhưng sau này do ít vào...

• khoaidau-thăm huế

Quảng cáo gì lắm thế???

- Để đăng tin -> đóng card 20 nghìn. Tôi đồng ý. - Chèn quảng cáo trong link để kiếm tiền. Thôi thì cũng đồng ý. - Nhưng mà mỗi lần mở website bằng chrome trên điện thoại android thì ôi thôi đủ các thể loại quảng cáo, chiếm luôn đầy màn hình. Chưa kể mở lần đầu là tự động nhảy sang link quảng cáo luôn, phải tắt mở lại mới được. - Tôi chỉ góp ý...

• rinai9x-thăm huế

Thắc mắc

Chào Admin : em mới tạo tài khoảng và kích hoạt bằng thẻ cào mobi 20000 ! sao em đăng tin mà không được up hình vậy ????/

• wrong password-thăm huế

Mong BQT sửa giúp lỗi mất SỬA BÀI VIẾT

Xin chào Mình có mấy topic lâu nay mất hẳn phần SỬA BÀI VIẾT, mong BQT thamhue.com giúp giùm cho. Cám ơn nhiều. http://thamhue.com/showthread.php/267773-%E1%BB%94-c%E1%BB%A9ng-c%C3%A1c-lo%E1%BA%A1i-gi%C3%A1-r%E1%BA%BB/page75#post5745354 ...

2. Tham gia ngày
    Aug 2013
    Bác thử đăng ký nick xem mod có rãnh ko biết liền à )
    Đăng ngày: 19-04-201602:57 PM #2

3. Tham gia ngày
    Dec 2010
    Trích Nguyên văn bởi doanhieu52 View Post
    Bác thử đăng ký nick xem mod có rãnh ko biết liền à )
    Chỉ tiếc là không có nút like nếu có tui like cho bạn liền
    Đăng ngày: 21-04-201612:59 AM #3

4. Tham gia ngày
    Sep 2008
    Oh thân chào các bạn.
    Cám ơn chủ thớt đã có lòng và có nhiều lời góp ý.
    Vấn đề về múi giờ bạn có phản ánh, bên mình cũng đã nhờ dịch vụ hosting giúp đỡ và cũng đã fix được vài lần rồi sau đó họ lại reset về giờ gốc của họ. Nhờ vả mãi cũng phiền đành để vậy.
    Vấn đề tiếp theo là lộn xộn. Mình cũng công nhận có đôi chút lộn xộn, nhưng chủ yếu bài viết đó nằm ở mục phi thương mại vì mấy con robot đăng tin tự động.
    Vấn đề cuối cùng là đã từng ban những cái nick đã cho là của bạn. Mình nói luôn rằng là mình ko biết bạn là ai và cũng chẳng bao giờ truy tìm IP để suy ra nick clone làm gì cả. Những vi phạm bình thường thì chẳng mấy ai ban, thường chỉ ban những nick comment vào mấy topic nói xấu người khác và bán hàng ko đề thông tin liên lạc mà thôi.
    Gần đây diễn đàn chỉ ban những nick viết quá nhiều bài trùng nội dung và tiêu đề (spam) là chủ yếu.

Một lần nữa cám ơn các bạn và chúc các bạn vui khỏe và mua bán thuận lợi.
    Đăng ngày: 23-04-201609:30 PM #4
    Email: Webmaster@thamhue.com

Yahoo: hoiquan_thamhue

5. Tham gia ngày
    Oct 2009
    Trích Nguyên văn bởi vietlang View Post
    Oh thân chào các bạn.
    Cám ơn chủ thớt đã có lòng và có nhiều lời góp ý.
    Vấn đề về múi giờ bạn có phản ánh, bên mình cũng đã nhờ dịch vụ hosting giúp đỡ và cũng đã fix được vài lần rồi sau đó họ lại reset về giờ gốc của họ. Nhờ vả mãi cũng phiền đành để vậy.
    Vấn đề tiếp theo là lộn xộn. Mình cũng công nhận có đôi chút lộn xộn, nhưng chủ yếu bài viết đó nằm ở mục phi thương mại vì mấy con robot đăng tin tự động.
    Vấn đề cuối cùng là đã từng ban những cái nick đã cho là của bạn. Mình nói luôn rằng là mình ko biết bạn là ai và cũng chẳng bao giờ truy tìm IP để suy ra nick clone làm gì cả. Những vi phạm bình thường thì chẳng mấy ai ban, thường chỉ ban những nick comment vào mấy topic nói xấu người khác và bán hàng ko đề thông tin liên lạc mà thôi.
    Gần đây diễn đàn chỉ ban những nick viết quá nhiều bài trùng nội dung và tiêu đề (spam) là chủ yếu.

Một lần nữa cám ơn các bạn và chúc các bạn vui khỏe và mua bán thuận lợi.
    Mod chắc mấy năm trước chuyển giới rồi nên cách ăn, cách nói đổi hẳn. Nhẹ nhàng, bặt thiệp y như con gái, thương chi mà thương dệ sợ.
    Nhưng cũng nói lại là thamhue chỉ phát triển ngang đây là ngừng, hết bài. Nếu muốn phát triển lớn hơn hay thành một trang thương mại điện tử đúng nghĩa thì tốt nhất là "BÁN THÂN".
    Mod nghe chướng tai thì hẹn nhà nghỉ mình thông cảm nghe.
    Đăng ngày: 25-04-201608:33 PM #5

6. Tham gia ngày
    Feb 2011
    nói thẳng ra thì thamhue giờ là 1 đống hổ lốn, tại sao lại nói vậy
    - lão Huy nói các bài kia phần lớn nằm ở khu vực phi thương mại, nhưng thực ra là nói ngược lại mới đúng, có thể kể ra 1 vài trường hợp như ku Huế chuyên auto up bài ở box máy tính, bên laptop thì có thằng Ngầu tạo vô số topic liên tục trong khi bữa trước lão Huy có giải đáp ai đó là chỉ được tối đa 3 topic ở 1 mục
    - mod thì để làm kiểng vì ai cũng lo đi làm đi chơi, giờ làm gì còn ai xử người khác, có thích nói tục gì thì tùy
    - bao nhiêu lâu mới thấy "hội đồng hương quảng trị" lên giải đáp thắc mắc 1 lần
    ....
    nói chung ngang đây là thu tiền topic vip, quảng cáo và hết, sống chết mặc bây
    Đăng ngày: 26-04-201610:01 PM #6

Thông tin đề tài

Những người đang xem đề tài

Hiện tại 1 người đang xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách)

Múi giờ GMT. Hiện tại là 03:36 AM.