Mod ơi vào giúp mình

Tin mua bán về   trong Thắc mắc - Góp ý

1. Tham gia ngày
    Jul 2011
    f | Share Facebook
    Tình hình là nick: "SlayerOfTheMoon" của mình bị ban vì vi phạm nội quy, cái này mình biết là mình sai nên mình chịu và chưa bao giờ phản ánh. Nhưng có điều là nick này bị ban hơn 2 năm rồi mà vẫn chưa đc thả. Mình vào 2pic vi phạm thấy mấy nick khác đều đã được hoạt động trở lại, nên kính mong BQT xem xét để mình có thể hoạt động trở lại với nick trên.Thân ái
    Đăng ngày: 06-09-201401:31 AM #1

Mới nhất trong cùng chuyên mục

• HDSmile-thăm huế

Góp ý về việc up tin các bài đăng

- Hiện tại thì em thấy tại diễn đàn chưa có mục up tin cho các tài khoản là chủ bài đăng. - Việc này khiến mọi người phải dùng các comment up uppp lên các kiểu. - Em là mem mới mong được đóng góp cho diễn đàn. - Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển

• MatNau-thăm huế

Xin lấy lại nick trên diễn đàn

Không biết đăng bài ở đây có đúng theo quy định của diễn đàn hay không nên đầu tiên em xin gửi lời xin lỗi đến admin cùng các smod, mod... Theo như tiêu đề đã nói, em mong các admin có đọc được thì có thể giúp e lấy lại mật khẩu nick trên diễn đàn lại được không ạ? Lúc trước e đã nhờ được admin hỗ trợ lấy lại mật khẩu rồi nhưng sau này do ít vào...

• khoaidau-thăm huế

Quảng cáo gì lắm thế???

- Để đăng tin -> đóng card 20 nghìn. Tôi đồng ý. - Chèn quảng cáo trong link để kiếm tiền. Thôi thì cũng đồng ý. - Nhưng mà mỗi lần mở website bằng chrome trên điện thoại android thì ôi thôi đủ các thể loại quảng cáo, chiếm luôn đầy màn hình. Chưa kể mở lần đầu là tự động nhảy sang link quảng cáo luôn, phải tắt mở lại mới được. - Tôi chỉ góp ý...

• rinai9x-thăm huế

Thắc mắc

Chào Admin : em mới tạo tài khoảng và kích hoạt bằng thẻ cào mobi 20000 ! sao em đăng tin mà không được up hình vậy ????/

• wrong password-thăm huế

Mong BQT sửa giúp lỗi mất SỬA BÀI VIẾT

Xin chào Mình có mấy topic lâu nay mất hẳn phần SỬA BÀI VIẾT, mong BQT thamhue.com giúp giùm cho. Cám ơn nhiều. http://thamhue.com/showthread.php/267773-%E1%BB%94-c%E1%BB%A9ng-c%C3%A1c-lo%E1%BA%A1i-gi%C3%A1-r%E1%BA%BB/page75#post5745354 ...

2. Tham gia ngày
    Nov 2011
    đã bị ban vĩnh viễn chăng???
    Đăng ngày: 07-09-201401:20 AM #2

3. Tham gia ngày
    Jul 2011
    ời hôm ni mới vô cái 2pic nớ đọc lại thấy mod cũng khá căng. Có lẽ bị thế thật, mà mình chỉ là người qua đường thôi ,được tha thì tốt, ko thì rút kn vậy
    Đăng ngày: 07-09-201406:57 PM #3

4. Tham gia ngày
    Aug 2010
    Ok rồi nhé. Rút kinh nghiệm và chơi vui vẻ nha bạn.
    Đăng ngày: 08-09-201403:20 PM #4
    Hãy thể hiện mình là một người văn minh bằng cách đọc nội quy trước khi lập topic và comment.

5. Tham gia ngày
    Dec 2011
    Cám ơn mod ạ. Hôm nay vô lại thấy mod có trả lời bài viết.Đăng nhập vào nick cũ thì đã đc rồi ^^. Xin rút kn ạ
    Đăng ngày: 10-09-201405:53 AM #5

Thông tin đề tài

Những người đang xem đề tài

Hiện tại 1 người đang xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách)

Múi giờ GMT. Hiện tại là 06:47 PM.