Hiện tượng 1 ních viết quá nhiều bài trong 1 box cần được cải thiện.

Tin mua bán về   trong Thắc mắc - Góp ý

1. Tham gia ngày
    Apr 2009
    f | Share Facebook
    Chào BQT Thamhue.com
    Hiện nay mình thấy trong 1 số box như laptop linh kiện với box điện thoại có 1 số thành viên cố tình lập quá nhiều toppic để rao bán hàng như vậy rất mất mỹ quan và rối cái box đó lên, thiết nghĩ nếu 1 thành viên cùng bán nhiều món hàng thì nên bán trong 1 hoặc 2 toppic thôi chứ cứ lập ra tùm lum rồi spam, up lên như rứa thì chẳng thấy được bài của người khác.
    Lâu rồi cũng không vào hôm nay tình cờ đi qua thấy hơi kì cục nên phun vài câu có thể làm giảm lợi ích của 1 vài cá nhân mong các bác lượng thứ.
    Chúc các bác mua may bán đắt.
    Đăng ngày: 15-05-201405:14 PM #1
    Cho thuê chữ ký.

Mới nhất trong cùng chuyên mục

• HDSmile-thăm huế

Góp ý về việc up tin các bài đăng

- Hiện tại thì em thấy tại diễn đàn chưa có mục up tin cho các tài khoản là chủ bài đăng. - Việc này khiến mọi người phải dùng các comment up uppp lên các kiểu. - Em là mem mới mong được đóng góp cho diễn đàn. - Chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển

• MatNau-thăm huế

Xin lấy lại nick trên diễn đàn

Không biết đăng bài ở đây có đúng theo quy định của diễn đàn hay không nên đầu tiên em xin gửi lời xin lỗi đến admin cùng các smod, mod... Theo như tiêu đề đã nói, em mong các admin có đọc được thì có thể giúp e lấy lại mật khẩu nick trên diễn đàn lại được không ạ? Lúc trước e đã nhờ được admin hỗ trợ lấy lại mật khẩu rồi nhưng sau này do ít vào...

• khoaidau-thăm huế

Quảng cáo gì lắm thế???

- Để đăng tin -> đóng card 20 nghìn. Tôi đồng ý. - Chèn quảng cáo trong link để kiếm tiền. Thôi thì cũng đồng ý. - Nhưng mà mỗi lần mở website bằng chrome trên điện thoại android thì ôi thôi đủ các thể loại quảng cáo, chiếm luôn đầy màn hình. Chưa kể mở lần đầu là tự động nhảy sang link quảng cáo luôn, phải tắt mở lại mới được. - Tôi chỉ góp ý...

• rinai9x-thăm huế

Thắc mắc

Chào Admin : em mới tạo tài khoảng và kích hoạt bằng thẻ cào mobi 20000 ! sao em đăng tin mà không được up hình vậy ????/

• wrong password-thăm huế

Mong BQT sửa giúp lỗi mất SỬA BÀI VIẾT

Xin chào Mình có mấy topic lâu nay mất hẳn phần SỬA BÀI VIẾT, mong BQT thamhue.com giúp giùm cho. Cám ơn nhiều. http://thamhue.com/showthread.php/267773-%E1%BB%94-c%E1%BB%A9ng-c%C3%A1c-lo%E1%BA%A1i-gi%C3%A1-r%E1%BA%BB/page75#post5745354 ...

2. Tham gia ngày
    Oct 2011
    I like this
    Đăng ngày: 22-01-201507:24 AM #2
    *** Y!M: dnblan * Email: dnblan @ gmail.com * Mobile: 0935.284.315 ***

3. Tham gia ngày
    Nov 2008
    Trích Nguyên văn bởi dichhoang View Post
    Chào BQT Thamhue.com
    Hiện nay mình thấy trong 1 số box như laptop linh kiện với box điện thoại có 1 số thành viên cố tình lập quá nhiều toppic để rao bán hàng như vậy rất mất mỹ quan và rối cái box đó lên, thiết nghĩ nếu 1 thành viên cùng bán nhiều món hàng thì nên bán trong 1 hoặc 2 toppic thôi chứ cứ lập ra tùm lum rồi spam, up lên như rứa thì chẳng thấy được bài của người khác.
    Lâu rồi cũng không vào hôm nay tình cờ đi qua thấy hơi kì cục nên phun vài câu có thể làm giảm lợi ích của 1 vài cá nhân mong các bác lượng thứ.
    Chúc các bác mua may bán đắt.
    thân quen, mua nick tím là bác có thể pót thoải mái, có gì đâu )
    Đăng ngày: 22-01-201510:45 PM #3
    Áo pull nam hollister in nổi 3D đồng giá 85k
    SĐT 01203 414186 ĐC 37/7 ưng bình, vỹ dạ, Trong cồn hến, đối diện cơm hến HOA ĐÔNG

4. Tham gia ngày
    Dec 2010
    thamhue cách đây chừng 2 năm chỉ cần không có sđt hay để dấu "...." nhiều quá cũng đi đảo, chừ hơi buồn rồi hè
    Đăng ngày: 23-01-201503:29 PM #4
    23/6/2008 ~ 6/4/2012

5. Tham gia ngày
    Nov 2013
    Trích Nguyên văn bởi coffee89 View Post
    thamhue cách đây chừng 2 năm chỉ cần không có sđt hay để dấu "...." nhiều quá cũng đi đảo, chừ hơi buồn rồi hè
    tui thấy bên vi tính cũng có như vậy, mở ra vài trang lại thấy tên ni, trang sau lại thấy tên đó, có lời cảm ơn, tri ân tờ lịch chứ nội dung chả có gì mà poss lên ngày này qua ngày khác...nhàm quá.
    Đăng ngày: 23-01-201503:53 PM #5

6. Tham gia ngày
    Aug 2010
    Nếu thấy nick nào lập quá 3 topic trong 1 box hoặc 1 topic cùng nội dụng tại nhiều mục thi các bạn dẫn links tại topic này giúp mình nhé. Mình ít online nên ko kiểm soát hết được cả forum. Cảm ơn mọi người chung tay vì 1 thamhue sạch, đẹp, văn minh.
    Đăng ngày: 24-01-201504:50 PM #6
    Hãy thể hiện mình là một người văn minh bằng cách đọc nội quy trước khi lập topic và comment.

7. Tham gia ngày
    Apr 2010
    Lập 3 topic trong 1 box đc xem là vi phạm hay sao bác Mod. Lần đầu tiên nghe lệ này nè.
    Ví dụ : Hôm nay cần thanh lí 1 laptop Dell với tiêu đề : Cần bán một laptop Dell còn mới đẹp
    Nhưng ngày mai có cái máy laptop Sony cần bán, ngày kia nữa cần bán laptop Acer. Chẳng lẻ lại đưa vào topic đàu tiên với tiêu đề " Cần bán laptop Dell còn mới ư. Hay phải đóng topic bán laptop Dell đó trong khi chưa bán đc. Em vẫn chưa hiểu
    Đăng ngày: 02-02-201501:43 AM #7

8. Tham gia ngày
    Apr 2010
    Trích Nguyên văn bởi smart phone View Post
    Lập 3 topic trong 1 box đc xem là vi phạm hay sao bác Mod. Lần đầu tiên nghe lệ này nè.
    Ví dụ : Hôm nay cần thanh lí 1 laptop Dell với tiêu đề : Cần bán một laptop Dell còn mới đẹp
    Nhưng ngày mai có cái máy laptop Sony cần bán, ngày kia nữa cần bán laptop Acer. Chẳng lẻ lại đưa vào topic đàu tiên với tiêu đề " Cần bán laptop Dell còn mới ư. Hay phải đóng topic bán laptop Dell đó trong khi chưa bán đc. Em vẫn chưa hiểu
    3 topic có nội dung như nhau
    Đăng ngày: 02-02-201502:46 AM #8

9. Tham gia ngày
    Sep 2010
    Trích Nguyên văn bởi smart phone View Post
    Các cậu có nhiều máy cần bán thì làm 1 topic rồi liên tục cập nhật hàng trong đó thôi.
    Đăng ngày: 04-02-201512:02 AM #9
    Y!H: unname_hero ĐT: 01667375135
    Nhìn avatar trước khi nói chuyện.

Thông tin đề tài

Những người đang xem đề tài

Hiện tại 1 người đang xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách)

Múi giờ GMT. Hiện tại là 02:06 AM.